• เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก
  • ดูช่อง Axn, HBO, Fox etc. ไม่ได้เลยค่ะ

บอร์ด | TV Online | ดูช่อง Axn, HBO, Fox etc. ไม่ได้เลยค่ะ
    virusring
    มือใหม่ซับไตเติล

คะแนน: 1.00

PM

ดูช่อง Axn, HBO, Fox etc. ไม่ได้เลยค่ะ
    « เมื่อ 28 ธันวาคม 2558 , 10:40:34 »
    อ้างถึง

ดูช่อง Axn HBO fox ไม่ได้มาหลายวันแล้ว ขึ้นหน้าจอขาวๆ ตลอด ก่อนหน้านี้เจอ pop up บอกว่ารหัสผ่านไม่ถูกต้อง ทั้งๆที่ไม่เคยต้องมีการใสรหัสอะไร อยากดูช่อง Axn มากๆ เลยค่ะ รบกวนช่วยตรวจสอบให้ด้วยค่ะ ว่าเป็นเพราะอะไร

chai chaoum

คะแนน: 1.00

PM

อ้างถึง : ดูช่อง Axn, HBO, Fox etc. ไม่ได้เลยค่ะ
    « เมื่อ 20 มกราคม 2559 , 17:15:31 »
    อ้างถึง

ดูช่อง Axn HBO fox ไม่ได้มาหลายวันแล้ว ขึ้นหน้าจอขาวๆ ตลอด ก่อนหน้านี้เจอ pop up บอกว่ารหัสผ่านไม่ถูกต้อง ทั้งๆที่ไม่เคยต้องมีการใสรหัสอะไร อยากดูช่อง Axn มากๆ เลยค่ะ รบกวนช่วยตรวจสอบให้ด้วยค่ะ ว่าเป็นเพราะอะไร

วันที่ 19 มค.59 ช่อง ดังกล่าว หายไปแล้ว ยังมีอีกหลายช่องที่หายไป

amm555

คะแนน: 6.00

PM

Re:ดูช่อง Axn, HBO, Fox etc. ไม่ได้เลยค่ะ
    « เมื่อ 28 มกราคม 2559 , 02:11:13 »
    อ้างถึง

ดูไม่ได้เหมือนกันปกติดูประจำ

1
    ตอบกระทู้