• เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก
  • descendants of the sun ครับ

บอร์ด | About Subtitle | descendants of the sun ครับ
    cannesta
    มือใหม่ซับไตเติล

คะแนน: 2.00

PM

descendants of the sun ครับ
    « เมื่อ 27 เมษายน 2559 , 01:37:59 »
    อ้างถึง

เข้าใจว่าปกติแล้วถ้าละครจบ แอดมิน จะปลดล็อคให้ใช่ไหมครับ หรือต้องรอคนแปล แปลให้ 100% ทุกตอนกันแน่ ถ้าเข้าใจผิดยังไงขออภัยนะครับ เพิ่งเข้ามา

extreamremee
    มือใหม่ซับไตเติล

คะแนน: 4.00

PM

Re:descendants of the sun ครับ
    « เมื่อ 4 พฤษภาคม 2559 , 23:31:59 »
    อ้างถึง

เข้ามารอด้วยคนครับ อยากรู้เหมือนกัน
    บางเรื่องเห็นแปลหมดแล้วก็ไม่ปลดเช่น oh my ghost

1
    ตอบกระทู้