• เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก
  • ขอซับไทย The Slave Hunters (Chuno) ครับ

บอร์ด | Subtitles Request | ขอซับไทย The Slave Hunters (Chuno) ครับ
    jayjayh
    มือใหม่ซับไตเติล

คะแนน: 1.00

PM

ขอซับไทย The Slave Hunters (Chuno) ครับ
    « เมื่อ 25 มิถุนายน 2559 , 16:26:44 »
    อ้างถึง

ขอซับไทย The Slave Hunters (Chuno) ครับ
    เคยมีเก็บไว้แล้วครับแต่ฮาร์ดิสไฟไหม้ หนังดีมากครับ หาจากไหนไม่ได้แล้วที่มีในเวปตอนนี้ก็มีแต่พากไทย
    แต่นี้ผมหาโหลดไฟล์ดิบ ไว้ครับ ไม่ทราบว่าทางเวปมีเก่งไว้หรือเปล่า รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้า

1
    ตอบกระทู้